CONTACT US

จริง1.jpg

ที่อยู่ 1201/54 ซอยลาดพร้าว 94 (ปัญจมิตร) ถนนลาดพร้าวแขวงพลับพลา เขตวังทองหลาง กรุงเทพฯ 10310
โทรศัพท์ : 0972170971
หรือ 02-530-9430
เลขผู้เสียภาษี 0105552124544

Oil.jpg

คุณเสาวณีย์ มโนมาศ (ออย)
โทรศัพท์ : 02-530-9430 ต่อ 11
อีเมล : Saowanee@kocomthailand.com

597532.jpg
DST2300.jpg

ฝ่ายบัญชี

คุณสุชารดี ดีพร้อม (ยุ่น)
โทรศัพท์ : 02-530-9430 ต่อ 12
อีเมล : Sucharadee@kocomthailand.com

DST2278.jpg
DST2289.jpg

ฝ่ายประสานงาน (สอบถามเรื่องสถานะ
การส่งสินค้า), ลูกค้า Facebook, IG

คุณธรณ์ภัคอร กีรติพัฒน์เตโช (เฟิน)
โทรศัพท์ : 02-530-9430 ต่อ 10
หรือ  085-8128520
อีเมล : Thornpakkaon@kocomthailand.com

พี่โอ๋4.jpg

ฝ่าย Support
(สอบถามเรื่องการเดินสาย)

คุณเอกลักษณ์ สุทธิสุข (โอ๋)
โทรศัพท์ : 02-530-9430 ต่อ 18
หรือ 066-097-3426

รูปพนักงาน3.jpg

ฝ่ายอะไหล่และบริการ

คุณเกียรติการ อภิวงศ์ (ทิด)
โทรศัพท์ : 02-530-9430 ต่อ 18

DST2320.jpg
  • face-01
  • youtube-01
  • line-01
  • iG-01

ฝ่ายขาย

ฝ่ายขายโครงการ, อสังหา, โรงงาน
 

คุณปุณณิฐฐา หนูด้วง (แอน)
โทรศัพท์ : 02-530-9430 ต่อ 17
หรือ 065-217-8118
อีเมล : Poonnista@kocomthailand.com

ฝ่ายขายลูกค้าตัวแทน

คุณอภินันทน์ เดชะบุญ (โดม)
โทรศัพท์ : 02-530-9430 ต่อ 15
หรือ 098-534-6288
อีเมล : Apichat@kocomthailand.com

ฝ่ายขายงานโรงพยาบาล,

หน่วยงานราชการ

คุณธนะ ทักวงศรี (แฟรงค์)
โทรศัพท์ : 02-530-9430 ต่อ 16
หรือ 065-086-6994
อีเมล : Thana@kocomthailand.com

ฝ่ายขายลูกค้าองค์กร, บริษัท

คุณพงศธร สำอางค์ศรี (อาร์ม)
โทรศัพท์ : 02-530-9430 ต่อ 14
หรือ 061-881-9991
อีเมล : Pongsathorn@kocomthailand.com

ฝ่ายการตลาดออนไลน์ ลูกค้า Lazada,
Shopee, JD Central

คุณกันย์สินี เริงสมุทร (เฟิร์น)
โทรศัพท์ : 02-530-9430 ต่อ 13
หรือ 082-960-5335
อีเมล : Kansinee@kocomthailand.com

แจ้งเปลี่ยน line ใส่คำพูด-01.jpg

รายชื่อตัวแทนจำหน่ายของ KOCOM

ตัวแทนจำหน่าย KOCOM THAILAND.jpg
ติดต่อสอบถาม