CONTACT US

จริง1.jpg

ที่อยู่ 1201/54 ซอยลาดพร้าว 94 (ปัญจมิตร) ถนนลาดพร้าว

แขวงพลับพลา เขตวังทองหลาง กรุงเทพฯ 10310

โทรศัพท์ : 0972170971

  • face-01
  • youtube-01
  • line-01
  • iG-01

ฝ่ายการตลาด

คุณเสาวณีย์ มโนมาศ (ออย)

โทรศัพท์ : 02-530-9430 ต่อ 11

หรือ 086-577-5757

อีเมล : Saowanee@kocomthailand.com

ฝ่ายบัญชี

คุณสุชารดี ดีพร้อม (ยุ่น)

โทรศัพท์ : 02-530-9430 ต่อ 15

อีเมล : Sucharadee@kocomthailand.com

ฝ่ายการตลาดออนไลน์

คุณกันย์สินี เริงสมุทร (เฟิร์น)

โทรศัพท์ : 02-530-9430 ต่อ 17

หรือ 082-960-5335

อีเมล : Kansinee@kocomthailand.com

ฝ่ายประสานงาน

คุณธรณ์ภัคอร กีรติพัฒน์เตโช (เฟิน)

โทรศัพท์ : 02-530-9430 ต่อ 0

หรือ  085-8128520

อีเมล :  Thornpakkaon@kocomthailand.com

ฝ่ายเทคนิค

คุณธนวัฒน์ คีรี (ต๊อน)

โทรศัพท์ : 02-530-9430 ต่อ 17

อีเมล : Tanawat@kocomthailand.com

แจ้งเปลี่ยน line ใส่คำพูด-01.jpg

ฝ่ายขาย

ฝ่ายขายลูกค้าโครงการ (PROJECT)

โทรศัพท์ : 02-530-9430 ต่อ 18

หรือ 065-217-8118

ฝ่ายขายลูกค้าตัวแทน

คุณอภิชาติ ลายคราม (โดม)

โทรศัพท์ : 02-530-9430 ต่อ 17

หรือ 098-534-6288

อีเมล : Apichat@kocomthailand.com

ฝ่ายขายงานโรงพยาบาล,

หน่วยงานราชการ

คุณธนะ ทักวงศรี (แฟรงค์)

โทรศัพท์ : 02-530-9430 ต่อ 17

หรือ 065-086-6994

อีเมล : Thana@kocomthailand.com

ฝ่ายเทคนิค

คุณอนันต์ สังข์ขาว (ฟลุค)

โทรศัพท์ : 02-530-9430 ต่อ 14

หรือ 066-097-3426

อีเมล : Support@kocomthailand.com

ฝ่ายอะไหล่และบริการ

คุณเกียรติการ อภิวงศ์ (ทิด)

โทรศัพท์ : 02-530-9430 ต่อ 14

หรือ 097-090-8499 

รายชื่อตัวแทนจำหน่ายของ KOCOM

ตัวแทนจำหน่าย KOCOM ล่าสุด-01.jpg
ติดต่อสอบถาม